Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ nhỉnh hơn 2.0 tỷ sở hữu ngang 20 x dài 35 = 700 m2, trong đó có 100m2 thổ cư, 1 xẹt TL 329

Ngày đăng: 05/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

HÀNG SẮP CHỐT - BAO RẺ - BAO ĐẸP THỊ TRƯỜNG HOÀ HỘI - BÀ RỊA VŨNG TÀU - 1 xẹt tỉnh lộ 329 Chỉ nhỉnh hơn 2.0 tỷ sở hữu ngang 20 x dài 35 = 700 m2, trong đó có 100m2 thổ cư ( tính ra chỉ hơn 100tr/m ngang) - Đất siêu đẹp xã Hòa Hội - huyện Xuyên Mộc - tỉnh BRVT - Mặt tiền đường nhựa, 2 xe hơi tránh nhau thoải mái, gần tỉnh lộ 329 và đường 56 - Khu dân cư đông nghẹt, gần cầu 1, giáp xã Xuyên Mộc, ra trung tâm thị trấn Phước Bửu 6km, xuống biển Hồ Tràm 14km https://maps.app.goo.gl/DgxZYPTKczb9jSEX6?g_st=ic --------------------------------- GIÁP 0937680380 NC LÊ NGUYÊN Group - Chuyên BĐS TP THỦ ĐỨC & CÁC TỈNH LÂN CẬN VPCT: 299 Liên Phường - Phú Hữu - TP Thủ Đức

Xem thêm

Liên hệ:

093 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

700 m²
2,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Hòa Hội, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0937680380

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ nhỉnh hơn 2.0 tỷ sở hữu ngang 20 x dài 35 = 700 m2, trong đó có 100m2 thổ cư, 1 xẹt TL 329 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.