Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường 991 Xuyên Mộc - Đầu tư sinh lời chóng mặt!

Ngày đăng: 01/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường 991, Bình Châu, Xuyên Mộc siêu hot đâyyy!
Diện tích hơn 3150m2, mặt tiền siêu đẹp, giá chỉ 16 tỷ.
Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, đầu tư an toàn, không lo sập kèo.
Vị trí chiến lược:
- Nằm ngay trục đường 991, trục chính kết nối cao tốc Long Thành - Hồ Tràm, cảng Cái Mép - cụm công nghiệp Phú Mỹ, KCN Sơn Mỹ 2 - Quốc lộ 1A đi Lâm Đồng.
Khu vực du lịch, nghỉ dưỡng phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, kết nối đa hướng, tương lai là tâm điểm giao thương.
Giá đất khu vực đang tăng mạnh, cơ hội đầu tư đón đầu hạ tầng chỉ một lô duy nhất, nhanh tay liên hệ 0899507495 để chốt kèo ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

089 950 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3.150 m²
5,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
X. Bình Châu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐV

Đầu Tư Bất Động sản Đất Nền BR - VT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường 991 Xuyên Mộc - Đầu tư sinh lời chóng mặt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.