Tin đăng đã hết hạn.

Đất Hồ Tràm giá mềm, đầu tư tiềm năng

Ngày đăng: 29/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất nền xã Hồ Tràm (cách công viên Bờ Hồ 1km), Phước Tân, Bà Rịa - Vũng Tàu.
Diện tích: 5m x 38m, có 50m2 thổ cư.
Đường bê tông rộng rãi, ô tô vi vu.
Giá chỉ 1.050 triệu, cơ hội đầu tư có một không hai, sinh lời nhanh chóng.
Liên hệ Mrs Hương qua số điện thoại 0982963040 hoặc 0912949685 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

098 296 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 38m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

190 m²
5,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Hồ Tràm Riverside, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LC

Lien Huong Cao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Hồ Tràm giá mềm, đầu tư tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.