Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 MT đang kinh doanh quán cà phê và nhà nghỉ Huỳnh Minh Thạnh, cách biển Hồ Tràm 7km

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm lô góc 2 Mặt Tiền đường lớn, trục chính của trung tâm Thị trấn Phước Bửu (Hồ Tràm), tp. HCM, lô góc thông thoáng, vỉa hè rộng rãi tiện kinh doanh buôn bán. Diện tích: 183m2, 80m2 thổ cư. Đất hiện đang kinh doanh quán cà phê và nhà nghĩ có nguồn thu ổn định và lâu dài. Giá còn thương lượng cho khách thiện chí mua. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí: Vân 0902368481zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

090 236 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

183 m²
49,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Minh Thạnh, Tt. Phước Bửu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
PV

Phan Thị Cẩm Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 MT đang kinh doanh quán cà phê và nhà nghỉ Huỳnh Minh Thạnh, cách biển Hồ Tràm 7km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.