Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Xuyên Mộc, đầu tư sinh lời ngay!

Ngày đăng: 17/07/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bác Giang cần bán gấp mảnh đất siêu tiềm năng tại ấp 1, xã Hoà Hội, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu (nay thuộc ấp 1, xã Hoà Hội, TP.HCM).
Diện tích rộng rãi 1837m2, tha hồ xây biệt phủ hoặc phân lô bán nền.
Đất có mặt tiền siêu khủng gần 120m, nằm ngay trên đường số 56, cách chợ Xuyên Mộc chỉ 2km, tiện lợi cho mọi hoạt động kinh doanh.
Giá chỉ 6 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay bác Giang số điện thoại 0915366098 để biết thêm thông tin chi tiết và chốt kèo thơm nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

091 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 120m
Chiều sâu 15,31m
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6 tỷ

1.837 m²
3,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Xuyên Mộc, đầu tư sinh lời ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.