Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Bàu Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, 75 tỷ, 14710 m2

Ngày đăng: 04/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 14710 m2, tọa lạc tại Xã Bàu Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một khu vực phát triển. Với mặt tiền rộng 70m và ngõ vào 10m, khu đất rất phù hợp để xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc các dự án kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho khách hàng. Giá bán 75 tỷ VND, khuôn viên đất có tiềm năng sinh lời cao, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế qua số điện thoại 0989692975, liên hệ Hai Tran.

Xem thêm

Liên hệ:

098 969 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

75 tỷ

14.710 m²
5,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bàu Lâm, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HT

Hai Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Bàu Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, 75 tỷ, 14710 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.