Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 329 cách chợ đêm Xuyên Mộc 200m

Ngày đăng: 03/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 329 cách chợ đêm Xuyên Mộc 200m.
Vị trí đẹp: Mặt tiền Tỉnh Lộ 329, cách chợ đêm Xuyên Mộc 200m, thị trấn Phước Bửu 3km, đường nhựa rộng.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ.
Diện tích: 9.6m x 33m (tổng 316m2, có 40m2 thổ cư).
Giá chỉ 4 tỷ 400 triệu (thương lượng chính chủ).
Pháp lý rõ ràng công chứng ngay!
Thích hợp đầu tư, kinh doanh.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ.
Hotline + Zalo: 0899 86 22 68.

Xem thêm

Liên hệ:

089 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,6m

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

310 m²
14,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 329 cách chợ đêm Xuyên Mộc 200m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.