Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán hai lô đất thổ cư 1000m2 ngay đường đi bộ ra biển x. bình châu h. xuyên mộc brvt

Ngày đăng: 27/03/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 2 lô tổng cộng 978 m2
+ Lô 1 515 m2 (dài 26.8m * ngang 19m)
+ Lô 2 463m2 (dài 15.8m * dài 27.4)

- Vị trí Vàng: Đất thổ cư ngay đường đi bộ ra biển, bên cạnh Hồng Châu Homestay và gần nhiều khu du lịch, bãi tắm.

- An tâm Pháp lý: Sổ hồng riêng từng lô, chính chủ bán, có thể công chứng ngay.

- Tiềm năng tăng giá: Đất dân cư có vị trí đắc địa gần bờ biển và bãi tắm, khu vực đã hoàn thiện hạ tầng và có thế mạnh du lịch, có tiềm năng giá cao trong tương lai.

- Vị trí bản đồ: Gần Hồng Châu Homestay https://maps.app.goo.gl/2nZ3gCmvK3EmKr65A

Liên hệ chính chủ để công chứng ngay: Trần Hoàng Oanh - 0937836896 (Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

093 783 ****

Vị trí bản đồ

8,45 tỷ

1.000 m²
8,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Seamall Bình Châu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TO

Trần Hoàng Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán hai lô đất thổ cư 1000m2 ngay đường đi bộ ra biển x. bình châu h. xuyên mộc brvt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.