Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất nền full thổ cư giá rẻ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gởi bán lô đất nền full thổ cư, khu dân cư đông đúc, cách nhà thờ trường học, chợ Xuân Lữ 500m, đường thông đẹp, dân cư hiền lành yên tĩnh. Phù hợp cho anh chị mua đầu tư lâu dài, xây nhà tài chính thấp, đất bằng phẳng. 2 sổ mỗi sổ 5m full thổ cư. Diện tích 5m x 47m. Giá 680tr 1 sổ, tổng giá 1.35 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 171 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

470 m²
2,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
H. Xuân Lộc, T. Đồng Nai
0

0971718067

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất nền full thổ cư giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.