Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp hơn 3ha đất thổ cư tại Xuân Lộc, Đồng Nai, giá sập sàn chỉ 50 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp hơn 3ha đất thổ cư tại Xuân Lộc, Đồng Nai.
Diện tích rộng rãi, phù hợp đầu tư làm nhà xưởng, kho bãi.
Giá cũ 60 tỷ, nay hạ giá bán nhanh chỉ còn 50 tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ).
Liên hệ ngay 0901202857 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 120 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

50 tỷ

30.000 m²
1,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
H. Xuân Lộc, T. Đồng Nai
NN

Nguyễn Nguyên Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp hơn 3ha đất thổ cư tại Xuân Lộc, Đồng Nai, giá sập sàn chỉ 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.