Tin đăng đã hết hạn.

Khách bán lô đất MT nhựa hơn 40m, DT hơn 1600m2, 2tỷ5 TL, Xuân Lộc, Đồng Nai

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích trên GCN: 1609m2 - chiều ngang 42m, chiều dài 72.72m, hình dáng tài sản: Đặc thù. - Hiện trạng: Đất trống. - Vị trí tài sản nằm tại mặt đường Xuân Trường - Suối Cao. - Tài sản tiếp giáp 2 mặt tiền.

Xem thêm

Liên hệ:

093 863 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1.609 m²
1,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách bán lô đất MT nhựa hơn 40m, DT hơn 1600m2, 2tỷ5 TL, Xuân Lộc, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.