Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - sổ hồng riêng, TT Gia Ray, Xuân Lộc

Ngày đăng: 03/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - sổ hồng riêng. Vị trí đắc địa: Lô đất nằm gần mặt tiền đường Ngô Đức Kế, kết nối trực tiếp với đường Hùng Vương và tuyến Vành đai núi khu vực đang được quy hoạch phát triển mạnh. Diện tích: Mặt tiền rộng 13,6m, dài 36m tổng diện tích lý tưởng cho đầu tư dài hạn hoặc xây dựng nghỉ dưỡng. 2 mặt tiền cực hiếm giá trị tăng trưởng vượt trội theo thời gian. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn. Mục đích sử dụng: Đất CLN tiềm năng chuyển đổi và khai thác sinh lời lớn. Ưu điểm nổi bật: Nằm ngay trung tâm khu Sun Group đang triển khai dự án phát triển du lịch tại Xuân Lộc. Gần trung tâm hành chính Xuân Lộc, dân cư hiện hữu, tiềm năng khai thác kinh doanh cực cao. Tương lai có quy hoạch làm đường nhựa lớn, mở rộng giao thông và giá trị đất. View núi Chứa Chan tuyệt đẹp. Giá bán: Thương lượng trực tiếp với chủ hỗ trợ xem đất và pháp lý rõ ràng! Liên hệ ngay Em Huân 0769653097 để được tư vấn vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

076 965 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

510 m²
3,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - sổ hồng riêng, TT Gia Ray, Xuân Lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.