Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư cách thành phố long khánh 12km - giá 590 triệu - sổ sẵn

Ngày đăng: 07/04/2025

4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ kẹt tiền nên vẫn đang mong muốn bán được lô đất giải quyết công việc. Diện tích: 157.7m2 thổ cư 121.2m2. Nằm ngay xã Bảo Hòa, Xuân Lộc, Đồng Nai. Cách nhựa mả vôi 50m. Chỗ này đi ra quốc lộ tầm 5p, chỗ này trường học, chợ, quán ăn, trung tâm hành chính UBND. Chỗ này anh chị mua xây dựng cái nhà nho nhỏ để ở hoặc mua để dành cho con cái sau này. Đất thổ cư thì để lâu dài sau này cũng có giá vì ai cũng xu thế muốn đất thổ. Chủ đang cần bán để giải quyết công việc. Nên giá cả chủ vẫn cất nhắc có thương Lượng. Anh em quan tâm IB em 0919.093.496

Xem thêm

Liên hệ:

091 909 ****

Vị trí bản đồ

590 triệu

157 m²
3,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư cách thành phố long khánh 12km - giá 590 triệu - sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.