Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự KĐT Chí Linh P. 10, Vũng Tàu 425m2 (23x19m) hướng TB giá 83 triệu/m2

Ngày đăng: 02/10/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất biệt thự KĐT Chí Linh P. 10, Vũng Tàu vị trí kinh doanh gần 9 chung cư 425m2 (23x19m) hướng TB giá 83 triệu/m2. Thông tin chi tiết: Diện tích: 425m² (23m x 19m) lô đất đẹp, vuông vắn. Hướng: Tây Bắc. Đường trước đất: 12m, có vỉa hè 2 bên, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng hoặc xây biệt thự nghỉ dưỡng. Pháp lý: Đất 100% thổ cư, sổ riêng, sang tên ngay. Vị trí & tiềm năng: Nằm trong KĐT Chí Linh, khu đô thị phát triển mạnh mẽ, hạ tầng hoàn chỉnh, dân trí cao. Gần 9 block chung cư, khu dân cư đông đúc, thuận lợi kinh doanh dịch vụ. Kết nối nhiều dự án trọng điểm của TP. Vũng Tàu, cách biển chỉ ~1km, không gian sống trong lành, mát mẻ. Tiềm năng tăng giá cao, thích hợp đầu tư lâu dài hoặc xây dựng biệt thự an cư. Giá bán: 83 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

096 592 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

30 tỷ

425 m²
70,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự KĐT Chí Linh P. 10, Vũng Tàu 425m2 (23x19m) hướng TB giá 83 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.