Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự Long Phước giá sập sàn 1,65 tỷ, nhanh tay kẻo lỡ

Ngày đăng: 18/09/2025

7.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Đất biệt thự siêu hot ngay sau lưng chợ Long Phước, mặt tiền đường nhựa rộng 5m, khu dân cư sầm uất, sát ngay ủy ban nhân dân xã
Diện tích khủng 233m2 (8m x 29m), 80m2 thổ cư, sổ hồng riêng trao tay
Giá bán nhanh chỉ 1,65 tỷ, làm việc trực tiếp với chủ, cơ hội có một không hai
Liên hệ ngay Hoàng Tuấn qua số điện thoại 0942477264 để biết thêm chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

094 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

232 m²
7,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự Long Phước giá sập sàn 1,65 tỷ, nhanh tay kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.