Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất biệt thự Khu đô thị Chí Linh

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất biệt thự dự án Khu đô thị Chí Linh. Sổ hồng, pháp lý đầy đủ. Dãy đất biệt thự duy nhất nằm giữa 2 cụm chung cư Phoenix và Gateway. Tuy là hướng Tây, buổi chiều lại có bóng râm từ chung cư Phoenix. Đường rộng, khu dân cư văn minh, đầy đủ tiện ích; cạnh hồ Lakeside và sân tập golf Chí Linh; cách bãi tắm Chí Linh 1,5km.

Xem thêm

Liên hệ:

035 468 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

37,6 tỷ

318.6 m²
118,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
CK

Chị K

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất biệt thự Khu đô thị Chí Linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.