Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 18/08/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tam Thắng (phường 8, TP Vũng Tàu) siêu hot đâyyy!!!
Diện tích siêu rộng rãi 362m2 (10m x 36m), thổ cư 200m2, tha hồ xây biệt thự, khách sạn.
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn lẹ.
Đường nhựa rộng thênh thang 15m, vỉa hè siêu thoáng.
Hướng Đông Nam đón gió biển mát rượi.
Vị trí đắc địa gần biển Bãi Sau, siêu thị, nhà hàng, khách sạn,... kinh doanh gì cũng hốt bạc.
Giá chỉ 27 tỷ, nhanh tay kẻo lỡ!
Liên hệ ngay Mr. Hạnh 0942689568 để xem đất và chốt deal ngay thôi nào!
Xem thêm

Liên hệ:

094 268 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 36m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

27 tỷ

360 m²
75 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Cao Thắng, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HN

Hanh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.