Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm 935 Bình Giã, Vũng Tàu - vị trí lô góc, sinh lời tương lai

Ngày đăng: 13/08/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng lô đất tọa lạc tại hẻm 935 đường Bình Giã, phường Rạch Dừa, thành phố Vũng Tàu.
Vị trí lô góc đắc địa, hẻm ô tô (quy hoạch đường lớn trong tương lai), hứa hẹn tiềm năng sinh lời vượt trội.
Diện tích đất 62m2 (4.7m x 13m), vuông vắn, rất phù hợp để xây dựng tổ ấm an cư.
Pháp lý: đồng sở hữu, mua bán công chứng ủy quyền, được giữ sổ gốc, đồng sở hữu 6 nhà, đất phủ hồng 100%.
Giá bán: 1.48 tỷ (có thương lượng).
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ 0988577096 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

61.1 m²
24,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Bình Giã, P. Rạch Dừa, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BT

Bđs Vũng Tàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm 935 Bình Giã, Vũng Tàu - vị trí lô góc, sinh lời tương lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.