Tin đăng đã hết hạn.

Đất biệt thự Ngọc Tước 2, Vũng Tàu gần biển, siêu đẹp

Ngày đăng: 08/08/2025

7.8
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp lô đất biệt thự tại khu Ngọc Tước 2, gần Bãi Sau, thành phố Vũng Tàu.
Mã lô H7, hướng Tây Bắc.
Diện tích siêu đẹp: 700m2, ngang 20m.
Giá bán: 59 triệu/m2 (thương lượng).
Liên hệ Zalo: 0906538692 để biết thêm chi tiết và xem đất ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

090 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 35m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

41,3 tỷ

700 m²
59 triệu/m²
Địa chỉ
Khu biệt thự đồi Ngọc Tước 2, Đ. 3/2, P. 8, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VT

Van Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất biệt thự Ngọc Tước 2, Vũng Tàu gần biển, siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.