Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự đẹp 334m2, cụm khu chung cư cao cấp gateway, ttđt chí linh vũng tàu giá 26.5 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

VIP... 334M2 LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐẸP, CỤM KHU CHUNG CƯ CAO CẤP GATEWAY, TTĐT CHÍ LINH. GIÁ 26.5 TỶ Vị trí vàng tiềm năng kinh tế rất lớn, kinh doanh phát triển, thích hợp đầu tư kinh doanh mọi ngành nghề, rất sát biển kết hợp nghỉ dưỡng thành phố biển. Xung quanh đầy đủ tiện ích như ngân hàng, coffe, karaoke, siêu thị mini, chợ hải sản, trường học, phòng gym, công viên thường xuyên tổ chức sự kiện lớn quy mô hoành tráng, bãi tắm biển đẹp... - Địa chỉ: Khu đô thị chí linh, phường Nguyễn An Ninh, Tp. Vũng Tàu. - Diện tích: 334m2 - Kích thước: 16m x 20m - Hiện trạng: Đang cho thuê dòng tiền - Đường trước nhà: 15m - Hướng: Đông bắc - Pháp lý: Sổ đỏ - Giá: 26.5 tỷ bớt nhẹ Vui lòng liên hệ: EM THỊNH Môi Giới BĐS Cao Cấp, Mặt Phố, Biệt Thự Biển Vũng Tàu. Hỗ trợ định giá, pháp lý dự án BĐS. = Số điện thoại : 0945159568 = Zalo : zalo.me/0945159568 = Email : thinhloc6688@gmail.com = Trụ sở : A2-6/2, TTĐT Chí Linh,Tp Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

094 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

334 m²
79,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0945159568

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự đẹp 334m2, cụm khu chung cư cao cấp gateway, ttđt chí linh vũng tàu giá 26.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.