Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng mặt tiền Trần Đại Nghĩa, Vũng Tàu, kinh doanh nhà nghỉ, khách sạn, xây 4 tầng, giá chỉ 8.2 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

7.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư có một không hai! Sở hữu ngay lô đất mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa, phường 10, khu đô thị Chí Linh, Vũng Tàu.
Diện tích 72m2 (4.5m x 16m), thổ cư 100%, hướng Đông Nam mát mẻ.
Đường rộng 20m, vỉa hè thông thoáng, kết nối khu tái định cư phường 10, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Vị trí đắc địa, khu vực kinh doanh nhà nghỉ và khách sạn sầm uất, tiềm năng sinh lời cực lớn.
Đất đã có giấy phép xây dựng 4 tầng 1 hầm, thỏa sức thiết kế theo ý tưởng của bạn.
Giá chỉ 8.2 tỷ (còn thương lượng lấy lộc).
Liên hệ ngay 0764522345 để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

076 452 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, GPXD cao tầng

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

72 m²
113,89 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HP

Huong Thu Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng mặt tiền Trần Đại Nghĩa, Vũng Tàu, kinh doanh nhà nghỉ, khách sạn, xây 4 tầng, giá chỉ 8.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.