Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp hẻm Trương Công Định, Vũng Tàu - Đường ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, giá tốt

Ngày đăng: 21/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất đẹp, vuông vức tại hẻm 176 Trương Công Định, phường Vũng Tàu, thành phố Vũng Tàu. Khu vực có nhiều tiện ích, đường ô tô tránh nhau thoải mái, rất thuận tiện di chuyển và sinh sống.
Diện tích đất là 94.6m2, ngang 6m vuông vức, trong đó có 80m2 đất thổ cư, phù hợp xây dựng nhà ở.
Giá bán: 6.85 tỷ.
Liên hệ em An Hưng Thịnh qua số điện thoại 0886039448 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

088 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 15,77m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

94.6 m²
72,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Metropolitan Vũng Tàu, Đ. Trương Công Định, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
AT

An Hưng Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp hẻm Trương Công Định, Vũng Tàu - Đường ô tô tránh, tiện ích đầy đủ, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.