Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp combo 2 lô đất nền 35tr/m2 dự án tại Khu nhà ở phía Tây đường 3/2 Hàng Điều, P11, Vũng Tàu

Ngày đăng: 09/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án với diện tích 217 m2 tại khu nhà ở phía Tây đường 3/2, Hàng Điều, Vũng Tàu. + Giá chỉ 35 triệu / m2. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. + Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho kinh doanh. + Phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Nam. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, bệnh viện Vũng Tàu, siêu thị Bách Hóa Xanh 110C Đô Lương, PVD Training. Liên hệ ngay Nam lê qua số điện thoại 0353538086 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

035 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

217 m²
35,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Sơn Thịnh 3, Đ. Lê Hồng Phong, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NL

Nam Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp combo 2 lô đất nền 35tr/m2 dự án tại Khu nhà ở phía Tây đường 3/2 Hàng Điều, P11, Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.