Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Lê Ngọc Hân, Vũng Tàu, 140m2, hướng Đông Nam, giá 19 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Lê Ngọc Hân, phường Vũng Tàu. Vị trí cực đẹp, sát biển Bãi Trước.
Diện tích: 140m2 (6.6m x 21m), full thổ cư.
Thích hợp xây khách sạn, nhà ở hoặc biệt thự mini.
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 19 tỷ, có thương lượng.
Liên hệ Zalo 0906538692 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

19 tỷ

138.6 m²
137,09 triệu/m²
Địa chỉ
Metropolitan Vũng Tàu, Đ. Lê Ngọc Hân, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VT

Van Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Lê Ngọc Hân, Vũng Tàu, 140m2, hướng Đông Nam, giá 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.