Tin đăng đã hết hạn.

Bán 560m2 đất mặt tiền tại Mũi Nghinh Phong thành phố Vũng Tàu

Ngày đăng: 26/05/2025

5.5
Hình ảnh 1/4

Hướng đất Tây Nam, địa thế lưng tựa núi, mặt hướng biển.

Diện tích: 560m2

Ngang 8 mét dài 70 mét . (hiên đang là đất trồng cây lâu năm,đã đăng ký chuyên đổi mục đích sử dụng dất Thương Mại Dịch Vụ, khung giá mới đât thương mại dịch vụ 33 triệu 1 mét vuông) có thể chuyển đổi ngay.

Quy Hoạch: Đất thương mại dịch vụ cá nhân đầu tư riêng lẻ ,có thể xây dựng ngay công trình nhà hàng, khách sạn, dịch vụ cà phê giải trí tại đây(mật độ 30% và 3 tầng)

Thửa đất có vị trí đẹp, gần các khu vực nổi tiếng như cách cổng vào tượng chúa Ki tô 150m, cách cổng trời Mũi Nghinh Phong 200m.

Sát bên là resort Mariana Clup bãi dứa.Hiện mặt tiền thửa đất đang kinh doanh quán cà phê võng

Giá bán 50 triệu/mét vuông.

Tổng 28 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

076 415 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

28 tỷ

560 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Hạ Long, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 560m2 đất mặt tiền tại Mũi Nghinh Phong thành phố Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.