Tin đăng đã hết hạn.

bán đất gần biển ,gần quảng trường biển tp vũng tau

Ngày đăng: 27/04/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN TỔNG DT 2.632 VI TRÍ TP BIÊN VT (có 150 tc) MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐƯỜNG DÀI 90m

Thông tin đất:
Mặt tiền đường Chính NGUYỄN AN NINH VÀ TRẦN BÌNH TRỌNG P8 VT
TRÊN ĐẤT CÓ NHÀ CÓ KHO XƯỞNG

Vị trí đắc địa:
Cách bãi sau đường thuỳ Vân chỉ 500m
Tiện ích xung quanh sầm uất
Đối diện đất là khu nghỉ dưỡng paradai sân gôn các kiểu

Phù hợp để:
Đầu tư sinh lời
Kinh doanh, buôn bán, xây dựng khách sạn nhà hàng vv

Giá bán chủ gửi là 130tr trên 1met vuông có tl

0941189688(hà)

Xem thêm

Liên hệ:

094 118 ****

Vị trí bản đồ

338 tỷ

2.600 m²
130 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán đất gần biển ,gần quảng trường biển tp vũng tau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.