Tin đăng đã hết hạn.

Bán 206m2 Cây Gáo sổ riêng giá chỉ 390 triệu

Ngày đăng: 24/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp mảnh đất toạ lạc tại xã Cây Gáo, huyện Trảng Bom, Đồng Nai
- tổng diện tích 206m2, có sổ riêng, gần khu dân cư
- Cách đường Nguyễn Hoàng chỉ 1km
- Giá cực kỳ hời, chỉ 390 triệu
- thích hợp cho anh chị đầu tư, tích luỹ tài sản
Anh chị quan tâm liên hệ em nha 0909.926.339

Xem thêm

Liên hệ:

090 992 ****

Vị trí bản đồ

390 triệu

206 m²
1,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu nhà ở sông Cây Khế, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Thu Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 206m2 Cây Gáo sổ riêng giá chỉ 390 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.