Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tái Định Cư Gành Dầu, Phú Quốc

Ngày đăng: 14/04/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tọa lạc tại Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang, có diện tích 114m², giá 2,4tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho giao dịch.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc , mang lại nhiều tài lộc và may mắn cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ Đường vào rộng 10m, thuận lợi cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Vị trí cách Vinschool 800m, cách biển vài phút.
Đất nền này không chỉ là một cơ hội đầu tư tuyệt vời mà còn là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất với phong thủy tốt này.
Liên hệ ngay Minh Huy qua số điện thoại 0339 169 999 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

114 m²
21,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Oyster Gành Hào, Đ. Trần Phú, P. 5, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MH

Minh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tái Định Cư Gành Dầu, Phú Quốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.