Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Phước Thắng, Vũng Tàu, hẻm 15 yên bình, đón tương lai rộng mở

Ngày đăng: 24/03/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất Phước Thắng, Vũng Tàu, hẻm 15 yên bình, đón tương lai rộng mở.
Diện tích 68.3m2, hẻm trước nhà 4m thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, an lành.
Vị trí đắc địa, khu vực phủ hồng, không quy hoạch, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay.
Sở hữu ngay chỉ với 579 triệu đồng, bớt lộc cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay số điện thoại 0353091759 để được tư vấn và xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

035 309 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

579 triệu

68.3 m²
8,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Phước Thắng, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HC

Heo Con

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Phước Thắng, Vũng Tàu, hẻm 15 yên bình, đón tương lai rộng mở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.