Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đất tuyệt vời, tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa xã Quới An, huyện Vũng Liêm, tỉnh Vĩnh Long

Ngày đăng: 25/03/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Vị trí đắc địa, gần chợ Quới An, cách tỉnh lộ 902 chỉ 300m và trường tiểu học Nguyễn Văn Kết 500m, vô cùng thuận tiện cho sinh hoạt và kinh doanh.
Diện tích mỗi nền là 106m2 (5m x 21m), trong đó có 100m2 đất thổ cư, đảm bảo pháp lý rõ ràng. Hướng Tây mang lại không gian thoáng đãng, mát mẻ.
Giá bán hấp dẫn chỉ 300 triệu đồng/nền.
Liên hệ ngay Liên Nguyễn qua số điện thoại 0783883679 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

078 388 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21,2m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

300 triệu

106 m²
2,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đất tuyệt vời, tọa lạc ngay mặt tiền đường nhựa xã Quới An, huyện Vũng Liêm, tỉnh Vĩnh Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.