KĐT Nam Vĩnh Yên bán lô đất 108m2. Băng 2 đường 24m. Có sổ đỏ giá chỉ 37.5 tr/m

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* KĐT Nam Vĩnh Yên bán lô đất 108m2 - Băng 2 trục đường 24m - Giá chạm đáy chỉ 4.050 triệu - Hướng Đông Bắc. Mặt tiền 6m. - Ko lỗi tủ điện - Sổ đỏ chính chủ * LH Em Huy : 0943934695

Xem thêm

Liên hệ:

094 393 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết KĐT Nam Vĩnh Yên bán lô đất 108m2. Băng 2 đường 24m. Có sổ đỏ giá chỉ 37.5 tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.