Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư trung tâm thành phố Vĩnh Yên, gần trường chuyên Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 06/10/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chính chủ bán 2 lô đất liền nhau tại trung tâm thành phố Vĩnh Yên, khu đô thị mới Chùa Hà Tiên VPIT Plaza, Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.
Đất cách trường chuyên Vĩnh Phúc chỉ 500m, sát chung cư VCI Chùa Hà.
Diện tích mỗi lô 113m2, mặt tiền 5.5m, quy hoạch full thổ cư.
Hạ tầng xung quanh hoàn thiện, đầy đủ tiện ích.
Vị trí gần Quốc lộ 2B, trục chính lên thị trấn Tam Đảo.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán: 3.xx tỷ đồng một lô.
Liên hệ: 0915196662 để làm việc trực tiếp với chủ sở hữu.
Xem thêm

Liên hệ:

091 519 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 20,55m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3 tỷ

113 m²
26,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Khu đô thị chùa Hà Tiên, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
HH

Hoaly Hong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư trung tâm thành phố Vĩnh Yên, gần trường chuyên Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.