Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô BT sinh thái Sông Hồng Resort, Vĩnh Yên 393m2 MT 20m sát hồ

Ngày đăng: 11/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất biệt thự Sông Hồng Thủ Đô giá siêu tốt - Diện tích lớn 393m2 làm biệt thự sân vườn siêu đẹp -Nằm trong khu Sông Hồng Resort, dành cho khách thích ở khu Vip yên tĩnh, biệt lập - Khu dân cư văn minh, hiện hữu đông đúc, dân trí cao, an ninh khu cực tốt. - Không gian cây xanh ngập tràn, thoáng mát, được bao quanh bởi hồ Đầm Vạc với diện tích mặt nước gần 50km. - Tiện ích trong Khu Resort đẳng cấp 5 sao: Bể bơi ngoài trời, bể bơi bốn mùa trong nhà, khu sân tennis, hồ điều hoà, nhà hàng, khách sạn, cafeCách sân Golf Nam Đầm Vạc và trường liên cấp quốc tế Newton chỉ 1km. Cơ hội tiềm năng tăng giá cao trong tương lai gần. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch rõ ràng, sang tên nhanh chóng trong ngày. Giá rẻ giật mình 32,xtr/m2

Xem thêm

Liên hệ:

096 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,77 tỷ

393 m²
32,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Dự án Khu đô thị sinh thái Bắc Đầm Vạc (Khu đô thị River Bay Vĩnh Yên), P. Đống Đa, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
LA

Lê Thế Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô BT sinh thái Sông Hồng Resort, Vĩnh Yên 393m2 MT 20m sát hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.