Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2 mặt tiền đã có sổ đỏ dự án Nam Vĩnh Yên

Ngày đăng: 25/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô góc 231,5m2 khu đô thị Nam Vĩnh Yên giai đoạn 1. - Dân cư đông đúc. - Hàng lô góc bán cực hiếm tại đô thị. - Sổ đỏ chính chủ0962643793 Mr Thọ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 264 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,68 tỷ

231.5 m²
37,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Vĩnh Yên, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
ĐT

Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2 mặt tiền đã có sổ đỏ dự án Nam Vĩnh Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.