Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án, 3,65 tỷ, 104m2 tại Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Ngô Quyền, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 01/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tọa lạc tại Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Ngô Quyền, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.
Diện tích 104m2, giá 3,65 tỷ VND.
Mặt tiền rộng 6.5m, phù hợp cho kinh doanh.
Ngõ vào rộng 15.5m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
Phong thủy tốt, hấp dẫn cho việc xây dựng.
Khu vực phát triển, tiềm năng đầu tư cao.
Gần siêu thị điện máy Trần Anh - Vĩnh Phúc, trường THPT Nguyễn Thái Học, trường quân sự Quân Khu 2, trường THCS Khai Quang.
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Văn Tuất - 0929466999.

Xem thêm

Liên hệ:

092 946 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

104 m²
35,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
NT

Nguyễn Văn Tuất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án, 3,65 tỷ, 104m2 tại Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Ngô Quyền, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.