Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kinh doanh KĐT Tứ Trương, thị trấn Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc. Nay là Xã Vĩnh Tường, Phú Thọ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Bán đất mặt đường kinh doanh. - Trị trí: KĐT Tứ Trưng, Thị Trấn Vĩnh Tường, Vĩnh Phú... Nay là Xã Vĩnh Tường, Tỉnh Phú Thọ. - Lô góc 3 mặt thoáng kinh doanh đắc địa, wiu trước nhìn sân bóng và công viên cây xanh, wiu lưng nhìn công viên và bãi đỗ xe. - Diện tích 134,4m2/vuông, mặt tiền gần 7m. Chiều dài lô đất 20m. - Khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo. - Liên hệ: 0963816882 trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 381 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

10,89 tỷ

134.4 m²
81,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 304, Tt. Tứ Trưng, H. Vĩnh Tường, T. Vĩnh Phúc
PC

Phạm Tiến Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kinh doanh KĐT Tứ Trương, thị trấn Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc. Nay là Xã Vĩnh Tường, Phú Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.