Bán đất mặt đường Trương Văn Lĩnh dự án Handico Nghi Phú giá tốt nhất khu vực

Ngày đăng: 23/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt đường Trương Văn Lĩnh dự án Handico Nghi Phú giá tốt nhất khu vực. + Diện tích: 162m2, rộng 8m. + Hướng Đông Bắc. + Dãy biệt thự đều xây lên cả rồi chỉ còn lại vài lô. + Đường Trương Văn Lĩnh quy hoạch 24m có vỉa hè thông thoáng. + Mua bán kinh doanh sầm uất, đi bộ tới Trung tâm thương mại Lotte Mart. + Giá đang tốt so với xung quanh. Gọi ngay em đi xem đất Miễn Phí: 0931545387Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

093 154 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

162 m²
120,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư Handico 30, Đ. Lê Hồng Phong, P. Quang Trung, Tp. Vinh, T. Nghệ An
NT

Nhà Đất Tp.vinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt đường Trương Văn Lĩnh dự án Handico Nghi Phú giá tốt nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.