Đất Vĩnh Long 86m2 giá 660 triệu, đường xe hơi tới tận nơi, view sông cực chill

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nền đất siêu đẹp tại Phường Phước Hậu, Vĩnh Long, diện tích 86m2, giá chỉ 660 triệu đồng. Đất cao ráo, sạch sẽ, nằm ngay mặt tiền đường dal rộng rãi, xe ô tô ra vào thoải mái, thậm chí đến tận nơi luôn nhé!
Điểm cộng siêu to khổng lồ là view sông cực thoáng đãng, không khí trong lành, tha hồ thư giãn sau ngày dài làm việc. Đường thông, kết nối giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Cơ hội sở hữu một nền đất vị trí đắc địa với mức giá quá hời, còn chần chừ gì nữa mà không liên hệ ngay với anh Lê Vinh qua số điện thoại 0932909700 để không bỏ lỡ em nó!
Xem thêm

Liên hệ:

093 290 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần mặt hồ

Vị trí bản đồ

660 triệu

86 m²
7,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long
VL

Vinh Le

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất Vĩnh Long 86m2 giá 660 triệu, đường xe hơi tới tận nơi, view sông cực chill - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.