Bán gấp lô đất mặt tiền kênh 9 Tế, khu vực Phú Tân, Vĩnh Long

Ngày đăng: 22/05/2026

6.9
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái! Bán gấp lô đất mặt tiền kênh 9 Tế, khu vực Phú Tân, Vĩnh Long. Vị trí đắc địa, đường thông thoáng, cách hẻm sân bia chỉ 20 mét và cách Đại lộ Đồng Khởi sầm uất 100 mét.
Diện tích khủng 318m2, ngang 12m, trong đó có 200m2 đất thổ cư, quy hoạch đất ở. Đặc biệt, lô đất này có thể tách thành 2 nền riêng biệt, tiềm năng sinh lời cực cao!
Khu dân cư đông đúc, đã được bơm cát cao ráo toàn bộ, sẵn sàng xây dựng.
Giá chỉ 3.100.000.000 VNĐ. Liên hệ ngay 0379346694 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 934 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 26,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

318 m²
9,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long
KN

Kiều Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất mặt tiền kênh 9 Tế, khu vực Phú Tân, Vĩnh Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.