Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nền trục chính phường Trường An, Vĩnh Long - Giá chỉ 1,95 tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu nền đất vị trí đắc địa tại phường Trường An, Vĩnh Long.
Diện tích đất rộng rãi 177m2, mặt tiền đường nhựa, ô tô đi lại thoải mái, phù hợp kinh doanh mọi loại hình.
Vị trí vô cùng thuận lợi, gần cầu Cái Cam 2, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1,95 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Lê Vinh qua số điện thoại 0932909700 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này.
Xem thêm

Liên hệ:

093 290 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

177 m²
11,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Trường An, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long

VĨNH LONG MUA BÁN NHÀ ĐẤT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nền trục chính phường Trường An, Vĩnh Long - Giá chỉ 1,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.