Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí vàng trên đường Nguyễn Văn Nhung đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 04/09/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mảnh đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Nhung, phường Phước Hậu, thành phố Vĩnh Long đang chờ đón chủ nhân.
Diện tích rộng rãi 6m x 23m 138m2, hoàn toàn là đất thổ cư, sẵn sàng cho mọi kế hoạch xây dựng và kinh doanh.
Hướng Tây Bắc đón ánh bình minh dịu dàng, mang lại không gian sống thoáng đãng và tràn đầy năng lượng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 17.1 triệu/m2, cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ.
Liên hệ ngay 0907464767 để gặp chính chủ và thương lượng giá tốt nhất.
Xem thêm

Liên hệ:

090 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 23m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

138 m²
17,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí vàng trên đường Nguyễn Văn Nhung đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.