Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền full thổ cư, trục đường D2 Trường An - Đầu tư sinh lời ngay

Ngày đăng: 11/04/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất nền siêu hot tại trục đường D2, khu tái định cư phường Trường An, thành phố Vĩnh Long đâyyy!
Diện tích 81m2 (4,5m x 16m), full thổ cư, tha hồ xây dựng.
Hướng chính Đông đón ánh bình minh, tài lộc vào nhà.
Giá chỉ 1.18 tỷ, quá hời cho một vị trí tiềm năng như vậy.
Liên hệ ngay 0986489698 để xem đất và chốt kèo liền tay nhéee!
Xem thêm

Liên hệ:

098 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,18 tỷ

72 m²
16,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Trường An, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long

VĨNH LONG MUA BÁN NHÀ ĐẤT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền full thổ cư, trục đường D2 Trường An - Đầu tư sinh lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.