Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền phường 9, thành phố Vĩnh Long, trao cơ hội an cư, đầu tư tuyệt vời

Ngày đăng: 27/03/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nền phường 9, thành phố Vĩnh Long, trao cơ hội an cư, đầu tư tuyệt vời.
Diện tích 58.7m2, ngang 5.77m, dài 10.2m, nở hậu đón lộc vào nhà.
Vị trí đắc địa, cách đường Võ Văn Kiệt 300m, hẻm Lưu Bình Quán, gần cà phê 189.
Đường dal rộng rãi, xe bagac tới đất, giao thông thuận tiện.
Giá bán 549 triệu (thương lượng trực tiếp với chủ).
Liên hệ 0943911328 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 391 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,77m
Chiều sâu 10,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

549 triệu

58.85 m²
9,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
P. 9, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long
TV

Tường Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền phường 9, thành phố Vĩnh Long, trao cơ hội an cư, đầu tư tuyệt vời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.