Bán đất mặt tiền DT768 Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

S155 Bán đất mặt tiền DT768 Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai Vị trí đắc địa: Trên trục tỉnh lộ DT768 huyết mạch, kết nối trực tiếp Biên Hòa với trung tâm Trị An. Gần cụm công nghiệp Tân An, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng phát triển mạnh. Diện tích: 5.800m² Mặt tiền: 45m Chiều dài: 132m Nở hậu: 70m Phía sau giáp suối, mát mẻ, phong thủy tốt. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Có sẵn 600m² thổ cư. Trên đất hiện hữu đang kinh doanh quán ăn, phù hợp khai thác ngay. Lợi thế: Hình đất vuông vức, nở hậu đẹp. Mặt tiền lớn thuận lợi kinh doanh, mở xưởng, kho bãi, nhà hàng quán ăn, hoặc điểm dừng chân Giá: 27 tỷ NAY GIẢM CÒN 24 tỷ Liên hệ: Huỳnh Mai 0919310345

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

24 tỷ

5.800 m²
4,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 768, X. Tân An, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
HM

Huỳnh Thị Mai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền DT768 Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.