Bán đất Vĩnh Cửu, Đồng Nai 101m2, thổ cư, mặt tiền đường nhựa, hẻm Văn Phương, Thạnh Phú

Ngày đăng: 15/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất Vĩnh Cửu, Đồng Nai 101m2, thổ cư, mặt tiền đường nhựa, hẻm Văn Phương, Thạnh Phú.
Tiềm năng kinh doanh - Lô đất cách công ty Changshin 500m.
Giá 1,49 tỷ bớt lộc
LH 0985.089.098
Xem thêm

Liên hệ:

098 508 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

101 m²
14,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Văn Phương, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
NC

Nhân Chánh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Vĩnh Cửu, Đồng Nai 101m2, thổ cư, mặt tiền đường nhựa, hẻm Văn Phương, Thạnh Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.