Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp lô đất ngay phường tân triều mới trả trước 200 triệu

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 1 cặp đất giá đầu tư tổng diện tích 83m * Diện tích: * Ngang 5m, dài 18m. * Giá đầu tư: 820 triệu *. Có hỗ trợ khách vay 3 bên. Trả trước 300 triệu. Tiện ích: Gần chợ, trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện lợi khác. * Liên hệ em để xem đất trực tiếp và pháp lý nhé: Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp với giá cả hợp lý!

Xem thêm

Liên hệ:

096 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

820 triệu

83 m²
9,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hương Lộ 15, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
BP

Bds Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp lô đất ngay phường tân triều mới trả trước 200 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.