Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ, sổ chung khu vực Thiện Tân, Vĩnh Cửu

Ngày đăng: 31/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất nền giá tốt Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Vị trí: Lô số 11, 14 trong khu phân lô đẹp thuộc thửa đất số 432, tờ bản đồ số 35, ấp Ông Hường, xã Thiện Tân, huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai. Diện tích: 5m x 10.5m = 52.5m2. Đường trước đất: 4m xe hơi vào tận nơi. Pháp lý: Đất có sổ riêng 1000m, đã phân lô nội bộ, giấy tay rõ ràng có sơ đồ vị trí cụ thể. Giao dịch bằng giấy tay có sơ đồ. Hạ tầng xung quanh đầy đủ, điện nước dân cư xài chung, khu dân cư hiện hữu liền kề. Đất hiện trạng bằng phẳng, vuông vức mua để dành, đầu tư hoặc xây nhà nhỏ, nhà vườn đều hợp. Liên hệ: Zalo/SĐT: 0359582517Thọ). Xem đất trực tiếp, làm việc rõ ràng. Lưu ý: Mua nền nội bộ trong sổ lớn 1000m2, pháp lý rõ, vị trí thực tế có sẵn thích hợp đầu tư lướt sóng hoặc giữ lâu dài, sinh lời cao khi khu vực lên thổ cư.

Xem thêm

Liên hệ:

035 958 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

260 triệu

52.5 m²
4,95 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ, sổ chung khu vực Thiện Tân, Vĩnh Cửu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.