Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sổ riêng 100% thổ cư mặt tiền kinh doanh gần Chùa Từ Đức, chợ Quang Thắng, hồ bơi Tám Đáng

Ngày đăng: 12/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất sổ riêng 100% thổ cư mặt tiền kinh doanh gần Chùa Từ Đức, chợ Quang Thắng.

- Diện tích: 5m x 25m tổng 124m2.
- Sổ hồng riêng, full thổ cư, xây dựng tự do.
- Mặt tiền đường 8m thông thoáng, buôn bán đa ngành nghề. Gần chợ, dân cư đông, tiện ích đầy đủ.
- Giá bán: 2 tỷ 190 (thương lượng).
Liên hệ 0979147839 gặp Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

097 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,19 tỷ

124 m²
17,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sổ riêng 100% thổ cư mặt tiền kinh doanh gần Chùa Từ Đức, chợ Quang Thắng, hồ bơi Tám Đáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.