Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Tam Đa, Vĩnh Bảo, Hải Phòng, 4,386 tỷ, 180 m2

Ngày đăng: 06/06/2025

6
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đất nền 180m2 tọa lạc ở Xã Tam Đa, Vĩnh Bảo, Hải Phòng. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. Ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho xe ô tô vào. Mặt tiền rộng 5.8m, thích hợp cho kinh doanh. Giá bán chỉ 4,386 tỷ VND. Nằm gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hải Phòng - Vĩnh Bảo và bệnh viện đa khoa huyện Vĩnh Bảo, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0583864444, A. Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

058 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

180 m²
24,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Tam Đa, Vĩnh Bảo, Hải Phòng, 4,386 tỷ, 180 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.