Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất Thanh Đình, Việt Trì an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 22/09/2025

7.4
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Vén màn bí mật khu đất vàng tại Thanh Đình, Việt Trì, nơi an cư lạc nghiệp đang vẫy gọi
Diện tích 95,7m2 với mặt tiền rộng 5,6m, mở ra không gian sống lý tưởng, chan hòa ánh sáng tự nhiên
Đường bê tông rộng rãi, hai ô tô tránh nhau thoải mái, dẫn lối đến tận cửa, mang đến sự thuận tiện tuyệt vời
Nằm trong ngõ cộc yên tĩnh, khu đất hứa hẹn một cuộc sống thanh bình, tránh xa ồn ào phố thị
Giá bán chỉ 6,xx tỷ đồng
Liên hệ ngay 0985279830 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tiềm năng này
Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Chiều sâu 17,09m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6 tỷ

95.7 m²
62,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất Thanh Đình, Việt Trì an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.